Starfsfólk á skrifstofu Allianz

Díana Ármannsdóttir
Fanney Gunnlaugsdóttir
Inga Karlsdóttir
Ingibjörg Gísladóttir
Íris Bender
Lára Jakobsdóttir
Marijana Cumba
Melanie A. Blanck
Ragnar Aðalsteinn Guðjónsson
Sigríður Hjördís Baldursdóttir
Þorsteinn Egilsson
Þorsteinn Ólafsson
Þórður Vilberg Oddsson

Innheimtufulltrúi Ævilífeyrir
Þjónustufulltrúi
Viðskiptamannabókhald
Þjónustufulltrúi persónutrygginga
Þjónustufulltrúi persónutrygginga
Þjónustufulltrúi
Þjónustufulltrúi
Verkefnaumsjón / persónutryggingar
Samningaumsjón
Skrifstofu- og mannauðsstjóri
Framkvæmdastjóri
Sölu- og þjónustustjóri
Þjónustufulltrúi

Díana Ármannsdóttir
Innheimtufulltrúi Ævilífeyrir
diana@allianz.is

Fanney Gunnlaugsdóttir
Þjónustufulltrúi
fanneyg@allianz.is

Inga Karlsdóttir
Viðskiptamannabókhald
inga@allianz.is

Ingibjörg Gísladóttir
Þjónustufulltrúi persónutrygginga
ingibjorg@allianz.is

Íris Bender
Þjónustufulltrúi persónutrygginga
iris@allianz.is

Lára Jakobsdóttir
Þjónustufulltrúi
lara@allianz.is

Marijana Cumba
Þjónustufulltrúi
marijana@allianz.is

Melanie A. Blanck
Verkefnaumsjón / persónutryggingar
melanie@allianz.is

Ragnar Aðalsteinn Guðjónsson
Samningaumsjón
ragnar@allianz.is

Sigríður Hjördís Baldursdóttir
Skrifstofu- og mannauðsstjóri
sigridur@allianz.is

Þorsteinn Egilsson
Framkvæmdastjóri
the@allianz.is

Þorsteinn Ólafsson
Sölu- og þjónustustjóri
thorsteinn@allianz.is

Þórður Vilberg Oddsson
Þjónustufulltrúi
thordur@allianz.is

Ráðgjafar á skrifstofu Allianz

Ágúst Ragnar Pétursson
Ásgeir Magnús Ólafsson
Bárður Þór Stefánsson
Helga Pálsdóttir
Reynir Sverrisson

Ráðgjafi         664-6025
Ráðgjafi         860-4444
Ráðgjafi         891-6699
Ráðgjafi         822-2123
Ráðgjafi         896-5142

Ágúst Ragnar Pétursson
Ráðgjafi
664-6025
agust@allianz.is

Ásgeir Magnús Ólafsson
Ráðgjafi
860-4444
asgeir@allianz.is

Bárður Þór Stefánsson
Ráðgjafi
891-6699
bardur@allianz.is

Helga Pálsdóttir
Ráðgjafi
822-2123
helga@allianz.is

Reynir Sverrisson
Ráðgjafi
896-5142
reynir@allianz.is